Nhóm Discord thảo luận về SMC

Hello mọi người. Hôm nay là ngày hội quán mình xôm nhất từ trước tới giờ thì phải. Mình chắc cũng là thành viên lâu đời nhất hội quán còn ở lại. Khi a Trung mở mục về SMC mình rất thích vì nó chung tư duy với mình hiện tại. Học SMC nhưng vẫn vào hội quán đều đều. Vì Medio là người đàu tiên mình học trade bài bản. Khi làm bài về smc có rất nhiều anh em hứng thú quan tâm mình rất cảm ơn mọi người. Hôm nay tự nhiên lại ở đâu ra cái drama này làm mình thấy có lỗi với anh em tin tưởng giao lưu với mình. Mình k thích thị phi nên hôm nay mình rời nhóm shark hunt nhé! Đây là discord cá nhân của mình. Anh em nào thích giao lưu thì vào chém gió trade chiếc j chơi nhé. Mình có gạ gẫm Medio vào trade chung mà a ấy bận còn dành thơi gian tu luyện ra pp cho mn và lo giải đáp thắc măc mn trong hội quán.

31 Likes

:ok_hand::ok_hand: 20 ký tự vẫn chưa đủ

1 Likes

Anh sửa lại tiêu đề chút để mọi người dễ theo dõi nhé

2 Likes

Vâng tks anh đã ủng hộ! A rảnh vào chém với anh em nhé!

1 Likes

Thôi để mọi người thảo luận riêng cho thoải mái. Anh em nào trade fulltime thì discord đáp ứng thảo luận tức thời hàng ngày chắc sẽ tốt hơn.

6 Likes

vào giao lưu kết hợp tí nhỉ

2 Likes

@Medio chịu khó giao lưu hội nhóm mà tìm vợ đi anh :)))

2 Likes

chú đc cái nói chuẩn. Toàn hot girl không.

Chú cứ vác anh đi rao bán thế mọi người lại tưởng a thiếu thốn tình cảm lắm đi rình mò inbox :joy: . Anh lên Tinder quẹt cho lành :v:

2 Likes

Nói thế thôi chứ cái gì thay đổi thì đổi, chứ anh chỉ nên tồn tại ở trong hội quán thôi. Anh mà lảng vảng ở hội nhóm nào là anh em chuyển nhà sang hội nhóm đó hết đấy. :smiley:
Đi tán gái dạo thì nên lập nick ẩn danh chẳng hạn đổi từ " medio " sang “omedi” để không bị chú ý =))))

2 Likes

Em có bà chị vợ giảng viên đại học chưa có người yêu. A muốn thoát ế IB e nhé. haha

1 Likes

Chú cứ yên tâm anh đi tán gái dạo thì cái profile xì ke vài cái ảnh của anh không đủ tuổi để so sánh với các hotboy thành công toàn ngồi Mercedes, Founder, CEO, trùm tài chính trên đấy đâu. Để là Medio cũng không ai biết luôn =))

Anh cứ show cái ví btc 2 chữ số trước dấy phẩy là gái nó đổ ngay thôi anh ơi. Ảnh ọt gì tầm này. Chốt hạ cưới là cưới luôn ấy chứ :))))

1 Likes

Gái quê nó chê e ạ. A Trung thích gái quê. Giờ ra nó có biết j đâu. Nó chê thẳng mặt ấy.

3 Likes

Thôi a e chuyển qua chủ đề khác đi. Giờ cứ về quê là bị giục nên a nghe chủ đề này ám ảnh quá rồi. Biết thế trước cứ nhận là có vợ con rồi :roll_eyes:

1 Likes

Anh medio lo hội quán là đủ hết ngày rồi mà :joy::joy::joy:. Ôm thêm discord thì thức trắng đêm mất thôi.

sao e k vô đc a ơiii

MN vô đc bình thường mà bạn. bạn thử lại xem

3 Likes

Cảm động quá, toàn anh em có tâm.

1 Likes

cảm ơn a Quyết.quý a từ truóc vì a luôn giup đỡ những người mới như e .
“1 chữ cũng là thầy , nửa chữ cũng là thầy” đọc cmt này của a ở bài SMC -phần 4 cảm thấy càng yêu quý tính cách a hơn. e OUT nhóm shark để đến với a rồi. :slightly_smiling_face:

3 Likes
Made by Medio with love! Protected by DMCA.com Protection Status