Nhóm Discord thảo luận về SMC

A Trung sành thế. Tinder toàn hàng tuyển :laughing:

2 Likes

mà thật chứ. em thấy tinder toàn cú lừa. :)) anh già rồi cẩn thân bị các cháu lừa thì mang tiếng lắm đấy :)))

1 Likes

Ở đâu cũng có người này người kia mà e. Nhìn profile ảo ảo thì mình né ra là được rồi. May a chưa bị lừa phát nào.

E lại tối cổ rồi k biết tinder là cái j nuông. nhà quê quá.

anh chỉ cần cài app về là cháy nhà ngay thôi :))) anh chia tay độc thân thì sao mà biết được.

1 Likes

A vào Tinder cũng chỉ có mục đích gia đinh đuề huề như chú thôi. Chú hoàn thành nhiệm vụ rồi thì cần gì nữa :))

1 Likes

Cố không cười vì đây là một câu chuyện buồn. :rofl:

2 Likes

Cứ để gái nó lừa, vào trong rồi thì chưa biết đứa nào lừa đứa nào :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

vào trong mà thấy hơi rộng là tự hiểu hả bác :smiley:

Xưa thì có kiểu đưa đi bơi dắt xuống nước mà nghe ọc ọc là biết à :rofl::rofl::rofl:

tò mò mà nghe cháy nhà sợ mất cái nóc nhà nên coi như chưa nghe thấy vậy. (vào app đánh tinder là ra hả). hihi

Các bác kinh nghiệm quá đọc cmt mà cười xỉu. hihi

Không nhịn nổi cười :joy:

3 Likes

à, hay nhỉ, cách này em mới nghe, có ae nào test mà hiệu quả chưa?

mình nhớ trước có video nào medio nói con khóc quấy các thứ mà giờ lại đi tìm vợ là sao =))))))

Toàn mấy a trai trải đời nhiều nhỉ,hóng hóng mà cười đau cả ruột =))

Chết thật em còn trai tân :rofl:

1 Likes

bọn em toàn vào discord chủ yếu đàm đạo văn thơ thôi :)) a vào sửa cho bọn em ít bài còn có chút kiến thức đi kiếm ny :smile:

sao nghe chả hiểu gì nhỉ :frowning: là sao bác

1 Likes

hình như là cháu hay sao ấy a ạ. chứ a medio chưa có vk hay ny đâu. Chắc a ấy chưa tìm được người đàn ông của đời mình cũng nên :smile: :smile:

2 Likes
Made by Medio with love! Protected by DMCA.com Protection Status