Nhóm Discord thảo luận về SMC

không hiểu sao em backtest theo đúng quy trình đầy đủ BOS, Imbalance mà nhiều lệnh vụt thẳng vào sl không kịp hít khí trời luôn anh ạ. Không biết có thiếu sót nào quan trọng không :rofl:

2 Likes

ơ, bác Quyết chuyển nhà à, vậy gói ghém hành lý theo thôi hahaha

2 Likes

Chán thật đang theo pp của anh trung có lãi rồi hôm tìm hiểu smc thấy ghê quá giờ đến loạn với 2pp luôn cũng may là không vào lệnh nào thật cả tháng nay không biết là đi tiến hay đi lùi nữa đây

1 Likes

mình cũng giống bạn đang pa ổn định fomo theo smc làm cả chuỗi sl. giờ loạn phải cố tẩy não smc
tháng nay đi lùi cả chục km :smile:

Em vẫn hóng những bài viết tiếp theo của anh để hoàn thiện hơn ạ. Em ko có nhiều thời gian để canh lệnh như nhiều ae smc, nên em thấy đặt lệnh limit và áp dụng cttt như a medio dạy là phù hợp với mình rồi. Cảm ơn anh ạ

2 Likes

Nếu vẫn đang lãi bình thường thì mọi người không phải vội làm gì. Chờ phương pháp hoàn thiện hơn rồi học cũng chưa muộn. Hoặc chỉ nhặt 1 ít như OB, IMB mình đã chia sẻ đề dùng thôi cho đỡ rối nhé. Cái nào mới cũng cần thời gian, giống như thời đầu mọi người mới học phương pháp mình chia sẻ vậy.

11 Likes

Chán lắm anh ơi tại vì em học pp của anh nhưng cũng có phần em tự cải biên lại ở cttt cho phù hợp mà lúc học thêm smc vào nhiều khái niệm quá giờ nhìn đâu cũng mỗi thứ 1 tí back test nhiều khi thắng nhưng không biết vì sao mình thắng giờ muốn quên đi đợi hoàn chỉnh rồi áp dụng mà ko quên được :((((

Vẫn hóng bài tiếp theo :+1:

1 Likes

Sao nó báo invitation invalid nhỉ anh ơi

Cho mình xin link discord với, ấn vào mục kia toàn lỗi thôi à

1 Likes

hóng với ah. mình cũng muốn học tập thêm

1 Likes

link discord nhiều khi chỉ đc mấy ngày. anh em nào tham gia có thể nhắn cho anh e quen biết trong này add vào nha. hoặc ib cho mình để mình gửi link nhé.

link thì cứ 1 tuần nó hết hạn. nên mn có ai quen trên đây thì nói mn gừi link cho.

3 Likes
Made by Medio with love! Protected by DMCA.com Protection Status