Thông tin các cập nhật mới

Cập nhật 10/10/2021
Sửa lỗi không truy cập được trên các thiết bị cũ như Win 7, Chrome cũ.
Cập nhật lại Thư viện trực quan và dễ lựa chọn hơn.
Bỏ xét duyệt bài viết tại Uống Trà
Ngày 25/08/2021: Cập nhật tính năng xác thực 2 lớp khi Đăng nhập
Cập nhật 16/08/2021: Thêm khu vực Hội Trade Quỹ trên Price Action Hội Quán
Cập nhật 20/07/2021:
Cập nhật cờ Quốc gia đang sinh sống cạnh Profile.
Cập nhật ngày 17/07/2021
Cập nhật CDN ( Content Delivery Network) Việt Nam
Tăng tốc độ truy cập cho Hội Quán và Website Khóa học Price Action Master.
Cập nhật 18/06/2021
Cập nhật Thư viện Price Action Hội Quán
Cập nhật 22/04/2021 :
8.16. Lọc Nhiễu Keylevel Quan Trọng
13.4. Keylevel Quan Trọng
Sắp tới: Chương mới: Về Hưu Sớm ( Chương về đầu tư tạo thu nhập thụ động)
Ngày 19/04/2021 : Cập nhật bài học mới
Ngày 19/04/2021: Cập nhật tính năng Tính năng mới: Follow thành viên trên Hội Quán
Ngày 13/04/2021: Ra mắt Nhật Ký Forex - viết nhật ký vào lệnh tiện lợi
Ngày 10/04/2021: 13.3. Các Trường Hợp Tiếp Diễn Xu Hướng
Ngày 07/04/2021: Chương mới: Vào Lệnh Chuẩn Medio cho Khóa học Price Action Master

55 Likes

Ôi e hóng cái thu nhập thụ động là thế nào. Hôm nay có chương mới mà e chưa thấy báo a nhỉ.

1 Likes

Đã xem chương mới mong Medio ra thêm video cho chương Vào lệnh chuẩn Medio vì thấy nó đánh trúng tâm lý

4 Likes

Anh có báo qua trình duyệt mà. Chắc e đổi trình duyệt hoặc bị lỗi rồi.

2 Likes

Muốn xem nó thì phải vào đâu vậy ad

2 Likes

Bạn vào khoá học nhé

1 Likes

Vâng anh. E đã học xong. Đêm nay e phải ngẫm nghĩ lại việc m trade có chuẩn medio chưa.

4 Likes

em hóng cái thu nhập thụ động và đầu tư quá, vì trade forex em đã đạt mức vốn cố định rồi, giờ cứ lãi qua vốn cố định là em rút lỗ thì trade tiếp <3

6 Likes

Hồi đầu mới học bài trên khóa học xong và bắt tay vào backtest e cũng gặp rất nhiều khó khăn ( ko biết các bạn có tương tự ko)
Điển hình nhất là :
Biết là phải phân tích nhiều timefame để tăng tỷ lệ thắng nhưng ko biết bắt đầu nhìn giá từ đoạn nào của từng timefame.
Nhìn biểu đồ thì rất mông lung về việc mình đang tìm kiếm gì hay phải làm gì ở từng timefame cụ thể
Chương mới ‘VÀo lệnh chuẩn MEDIO’’ mới ra mắt e thấy rất rất cần thiết cho e. Thanks a lần nữa

3 Likes

Ô. Đã có bài chương học mới rồi hả các bác. Những chương trước mỗi khi update bài học đều có mail gửi về mà bjo không thấy nhỉ bác Medio

3 Likes

Ngày 19/04/2021: Cập nhật tính năng Tính năng mới: Follow thành viên trên Hội Quán

4 Likes

Cập nhật 22/04/2021 :

14 Likes

Bạn comment vào topic đấy nhé. Mình sẽ xóa bài ở topic này. Đây là topic thoog tin cập nhật mới chứ không phải báo lỗi

3 Likes

Cập nhật ngày 18/06/2021
Ra mắt Thư viện Price Action Hội Quán.
Từ nay mọi người có thể tra cứu, xem lại các bài viết hay, các chuỗi bài viết trên Hội quán tại Thư viện Price Action Hội Quán.
Mọi người có thể truy cập thư viện tại: https://we.medio.vn/docs
Hy vọng với cập nhật mới này sẽ giúp mọi người dễ theo dõi và xem lại các kiến thức quan trọng. Mình cũng mong các thành viên sẽ nhiệt tình chia sẻ để chúng ta chung tay xây dựng một Thư viện đồ sộ với những kiến thức chất lượng.
Cảm ơn vì đã đồng hành cùng mình!

27 Likes

thank you verry much!

1 Likes

Hèn chi e thấy có mục lạ :)),a có nhiều ý kiến hay đó nha
CẢM ƠN A

1 Likes

tuyệt vời a cũng khi kiến thức hội quan nhiều thì đúng là phải cần tổng hợp lại và cho tv mới dễ theo dõi

1 Likes

Mình cũng mua nhiều khóa học online, offline ở các mảng khác nhau (đây là khóa online duy nhất về fx mà mình mua)… nhưng chưa từng có ai lại luôn luôn nâng cấp sản phẩm của mình mỗi ngày để nó tốt hơn, tiện lợi hơn, cô đọng hơn và chất lượng hơn CHO HỌC VIÊN CŨ như cách anh Trung đang làm. Các khóa học khác thì chỉ chăm chăm chiêu mộ học viên, tập trung vào quảng cáo giáo chủ và khóa học với đủ kiểu hứa hẹn đổi đời… để có đông hơn tín đồ. Những nâng cấp của họ chủ yếu chỉ có học viên mới được hưởng chứ học viên đã học rồi thì cũng chẳng ai quan tâm nữa. Điều anh Trung làm lại thật thú vị. Biết ơn anh Trung rất nhiều vì những nỗ lực của anh để xây dựng cộng đồng những trader chân chính và cầu tiến! Cảm ơn! Cảm ơn! Cảm ơn!

28 Likes

Cảm ơn Trang nhé. Những dòng này thực sự cho mình nhiều động lực và tin tưởng vào những gì mình đang làm hơn. Thanks!

20 Likes

cac pro trade toan lam nhu the do ban :smiley:

1 Likes
Made by Medio with love! Protected by DMCA.com Protection Status